UV Invisible fluorescent pigment
UV Invisible fluorescent pigment
[SamfuraSuna]254nm UV Yellow Fluorescent Pigment
[Ƙayyadaddun bayanai]
Bayyanawa a ƙarƙashin hasken rana | Kashe farin foda |
Ƙarƙashin haske na 254nm | Yellow |
Tsayin tashin hankali | 254nm ku |
Matsakaicin tsayin motsin hayaki | 505nm ku |
[Aaikace-aikace]
254nm ultraviolet pigment ba ya fitar da haske a ƙarƙashin haske na halitta da haske na yau da kullun, amma zai farantawa haske mai gani a ƙarƙashin hasken UV 254 nm, yana nuna kyalli mai ban sha'awa, don haka yana da ƙarfin hana jabu da aikin ɓoyewa. An yi amfani da shi sosai a cikin rigakafin jabu, tare da babban abun ciki na fasaha da kyakkyawar ɓoye launi.
Amfani:
Za a iya ƙara kai tsaye zuwa tawada, fenti, samar da tasirin tsaro mai kyalli, rabon da aka ba da shawarar na 5% zuwa 15%, ana iya ƙara shi kai tsaye zuwa kayan filastik don extrusion na allura, rabon da aka nuna na 0.1% zuwa 3%.
1 za a iya amfani da a iri-iri na robobi kamar PE, PS, PP, ABS, acrylic, urea, melamine, polyester The kyalli gudu guduro.
2. Tawada: don kyakkyawan juriya mai ƙarfi kuma babu canjin launi na bugu na ƙãre samfurin ba ya ƙazantar da shi.
3. Paint: juriya ga aikin gani sau uku da ƙarfi fiye da sauran samfuran, ana iya amfani da hasken haske mai dorewa akan talla da Tsaro Cikakken bugu na gargaɗi.