-
Uv mai kyalli marar ganuwa pigment
UV Purple W3A
Alamar mai kyalli ba ta ganuwa ga hasken al'ada, yana haskakawa kawai a cikin hasken fitilun baƙar fata. Don matsakaicin sakamako ana ba da shawarar yin amfani da fitilun UV tare da tsawon tsayin 365 nm da fenti na gaskiya.
-
ganuwa tsaro pigment
UV Red Y2A
Alamar tsaro marar ganuwa kuma ana kiranta uv fluorescent pigment, Ultraviolet fluorescent Pigment.
Wadannan pigments ne tsaka tsaki a launi, tare da fari zuwa kashe-fari foda bayyanar. Ba a san lokacin da aka haɗa shi cikin tawada tsaro, zaruruwa, takardu. Lokacin da aka haskaka da hasken UV 365nm, pigment yana fitar da hasken wuta na rawaya, koren, orange, ja, shuɗi da launuka masu launin violet don haka ana iya ganewa nan da nan.
-
UV Fluorescent Pigments don tsaro
UV White W3A
365nm Inorganic UV White Fluorescent Pigment wani babban aiki ne mai aiki tare da keɓaɓɓen ɓoyewa da kaddarorin ganowa. Yana bayyana a matsayin foda mara kyau a ƙarƙashin hasken rana, yana fitar da haske daban-daban (misali, fari, shuɗi, ko kore) lokacin da aka fallasa shi zuwa hasken UV na 365nm, yana sa shi ganuwa ga ido tsirara amma ana iya gano shi cikin sauƙi tare da kayan aikin gama gari kamar fitilun UV ko masu ingancin kuɗi. An san wannan simintin don ci-gaba da ƙarfin sa na jabu, ana amfani da shi a cikin kuɗi, takardu, da ingantaccen samfuri mai ƙima.
-
UV Fluorescent Tsaro Pigments
UV Green Y2A
Topwellchem yana kera kewayon na'urorin tsaro na kwayoyin halitta da na inorganic waɗanda ke jin daɗi ta hasken UV gajere da dogayen igiyar ruwa (haka da samfuran haɓakawa na musamman biyu). Fitowar ta kai kewayon launuka masu iya gani kuma gabaɗaya suna da ƙarfi da sauri.
-
Uv fluorescent pigments foda
UV Green W2A
UV fluorescent foda yana amsawa a ƙarƙashin hasken ultraviolet. UV fluorescent foda yana da aikace-aikace da yawa, manyan aikace-aikacen suna cikin tawada masu hana jabu kuma kwanan nan kuma a cikin sashin salon.
-
launi marar ganuwa
UV Orange Y2A
Alamar foda mara ganuwa tana amsawa a ƙarƙashin hasken ultraviolet. lokacin ƙarƙashin fitilar uv, zai canza sosai!
ganuwa pigment kuma ake kira uv ganuwa pigment, UV kyalli foda.
suna da aikace-aikace da yawa, manyan aikace-aikacen sun kasance a cikin tawada masu hana jabu kuma a kwanan nan ma a cikin sashin salon.
-
365nm Organic UV Fluorescent pigment don tsaro tawada
UV Red W2A
Launin tsaro na UV Fluorescent suna iya ɗaukar hasken da ba a iya gani a cikin UV-A, UV-B ko UV‑C yankin kuma suna fitar da haske mai iya gani a cikin duka kewayon bakan da ake iya gani.
Uv fluorescent pigment ba shi da launi a cikin haske mai gani kuma yana haskakawa a ƙarƙashin fitilun UV
-
Uv fluorescent pigment don anti-falsification bugu
UV Yellow W2A
UV fluorescent pigment kanta ba shi da launi, kuma bayan ɗaukar ƙarfin hasken ultraviolet (uv-365nm ko uv-254nm), yana fitar da kuzari cikin sauri kuma yana nuna tasirin kyalli mai haske. Lokacin da aka cire tushen hasken, yana tsayawa nan da nan kuma ya koma asalin yanayin ganuwa.
-
Uv fluorescent pigment don anti-falsification bugu
UV mai kyalli pigmentita kanta ba ta da launi, kuma bayan ɗaukar makamashin hasken ultraviolet (uv-365nm ko uv-254nm), yana fitar da kuzari cikin sauri kuma yana nuna tasirin kyalli mai haske. Lokacin da aka cire tushen hasken, yana tsayawa nan da nan kuma ya koma asalin yanayin ganuwa.
-
Uv fluorescent pigment don anti-falsification bugu
UV mai kyalli pigment kantaba shi da launi, kuma bayan ɗaukar makamashin hasken ultraviolet (uv-365nm ko uv-254nm), yana fitar da kuzari cikin sauri kuma yana nuna tasirin kyalli mai haske. Lokacin da aka cire tushen hasken, yana tsayawa nan da nan kuma ya koma asalin yanayin ganuwa.